
SHIRIKA LA RELI TANZANIA 

TAARIFA KWA UMMA 
 

ZOEZI LA UHAKIKI WA WASTAAFU 

Uongozi wa Shirika la Reli Tanzania unawatangazia wastaafu waliokuwa Shirika la Reli la Afrika Mashariki – EARC 

ambao wanalipwa Pensheni ya miezi mitatu na msajili wa hazina kuwa kutafanyika zoezi la uhakiki kwa wastaafu wote 

wanaolipwa Pensheni. Wastaafu wanaohusika katika zoezi hili wanaombwa kufika vituo vya karibu vilivyoorodheshwa 

hapo chini kwa ajili ya uhakiki kwa tarehe zilizopangwa bila kukosa wakiwa na nyaraka zifuatazo; Barua ya kustaafu 

kazi, Barua ya Malipo ya kiinua mgongo wakati wa kustaafu kazi, Barua ya kuingizwa kwenye masharti ya ajira ya 

kudumu na Pensheni, Hati ya malipo ya pensheni ya kila mwezi (Pension pay-slips) kwa vipindi vya karibuni, 

Kitambulisho cha Taifa/Mpiga kura/Hati ya Kusafiria (Passport) au Leseni ya udereva, Picha tatu za ‘Passport’ za hivi 

karibuni, na Barua ya Serikali ya Mtaa unapoishi. 

 

MAHALI TAREHE YA UHAKIKI OFISI ITAKAYOFANYIKA ZOEZI LA UHAKIKI 

KUNDI “A” 

DAR ES SALAAM 

 

Tarehe 07 hadi 24/11/2018 

 

OFISI YA MKURUGENZI WA RASILIMALI WATU NA UTAWALA (CMDA) 

KUNDI “B” 

DODOMA 

MANYONI 

TABORA 

KIGOMA 

 

Tarehe 07 hadi 10/11/2018 

Tarehe 12 hadi 13/11/2018 

Tarehe 15 hadi 17/11/2018 

Tarehe 20 hadi 23/11/2018 

 

OFISI YA MHANDISI UJENZI (DCE) 

OFISI YA STESHENI MASTA MANYONI 

OFISI YA MENEJA USAFIRISHAJI (DTM) 

OFISI YA STESHENI MASTA 

KUNDI “C” 

MOROGORO 

IRINGA 

MBEYA 

 

Tarehe 07 hadi 09/11/2018 

Tarehe 12 hadi 16/11/2018 

Tarehe 19 hadi 22/11/2018 

 

OFISI YA MHANDISI MITAMBO (DME) 

OFISI ZA VETA 

TAZARA STESHENI - OFISI YA STESHENI MASTA MBEYA 

KUNDI “D” 

LINDI 

MASASI 

MTWARA 

 

Tarehe 07 hadi 09/11/2018 

Tarehe 12 hadi 13/11/2018 

Tarehe 15 hadi 16/11/2018 

 

OFISI YA MKUU WA WILAYA 

OFISI YA MKUU WA WILAYA 

OFISI YA MKUU WA WILAYA 

KUNDI “E” 

SHINYANGA 

MWANZA 

BUKOBA 

MUSOMA 

 

Tarehe 07 hadi 09/11/2018  

Tarehe 12 hadi 16/11/2018 

Tarehe 19 hadi 21/11/2018 

Tarehe 23 hadi 24/11/2018 

 

OFISI YA STESHENI MASTA 

OFISI YA MENEJA USAFIRISHAJI (DTM) 

OFISI YA MKUU WA WILAYA 

OFISI YA MKUU WA WILAYA 

KUNDI “F” 

TANGA 

MOSHI 

 

Tarehe 07 hadi 09/11/2018 

Tarehe 12 hadi 16/11/2018 

 

OFISI YA MHANDISI UJENZI  (DPWI) 

OFISI YA STESHENI MASTA 

 

Yeyote atakayepata taarifa hii amuarifu na mwenzake na yeyote ambaye hatajitokeza kwenye zoezi la uhakiki, jina 

lake litaondolewa kwenye orodha ya malipo ya mafao (Payroll) na Pensheni yake itasitishwa mara moja. 

 

 

 

Imetolewa na Mkurugenzi Mkuu 

Simu:             2133990 
Telegramu:   Railways 
Nukushi:       2133428                
 

Ofisi ya Mkurugenzi Mkuu 
S.L.P 70364 

Dar es Salaam 
05 Novemba 2018 

 

 
 


